Barka da zuwa ZIBO YUNFENG masana'antu CERAMICS CO., LTD

Takarda ɓangaren litattafan almara tsarkakewa kayan aiki nufin kayan aiki manufa

Inventirƙirar slagger an ƙirƙira shi a cikin 1891, amma an fara amfani da shi a cikin masana'antar takarda a cikin 1906.

A wancan lokacin, ana amfani da slagger ne kawai don cire ƙazantar ƙazanta daga slurry fiber.

Babban jikin mai cire slag shine silinda, wanda ba'a inganta shi zuwa mazugi har zuwa kusan 1950s, kuma ana amfani dashi sosai a masana'antar takarda.

Har zuwa farkon 1960s aka fara amfani da vortex desander a cikin China.

Tun daga shekarun 1970, saboda saurin ƙaruwa da aka yi amfani da takarda mai sake sakewa, kayan albarkatun fiber na sakandare, nau'ikan da adadin ƙazamtattun abubuwa a fiber slurry ya ƙaru ƙwarai.

Don bukatun tsarkakewar ɓangaren litattafan almara, saurin haɓakar slag yana da sauri sosai, an sami nau'ikan nau'ikan daban-daban da samfuran kawar da slag don tsabtace ɓangaren ɓarnata, kamar su ƙazantar ƙazanta a cikin kawar da slag, ƙazantar haske a cikin kawar slag da kayan aiki na kayan aikin slag masu ninka biyu.

Ana amfani da slagger mai datti mai nauyi don cire ƙazantar da ke cikin ɓangaren litattafan almara tare da mafi girma fiye da zaren.A yanzu, akwai samfuran jerin dregs masu nauyin nauyi masu yawa waɗanda aka yi da nau'ikan daban daban, diamita, tsayin jiki da kayan aiki.

A lokaci guda, an sami adadi mai yawa na haɓaka zane akan mashigar slurry, slurry outlet, slag outlet, babban tsari, na'urar jujjuya abubuwa, aikin abu da nau'in haɗin haɗin na slag eliminator.

Don rage asarar fiber, an ƙara maɓallin ɓangaren litattafan almara ko tashar sake amfani da fiber tare da tsari na musamman. Domin adana kuzari, an haɓaka babban slagger mara tsabta.

Haske mara nauyi slagger haske mara tsafta slagger shine nau'in slagger wanda aka kera shi musamman don cire ƙazamtattun abubuwa waɗanda suka fi ƙarancin rabo na zare a cikin ɓangaren litattafan almara. Yana da babban mahimmanci don tsarkake ɓangaren litattafan shara.

Saboda takamaiman nauyi na ƙazamai masu ƙazanta da ƙazantar haske ya bambanta da na zare, shugabancin yawo na kwararar slurry mai kyau da kuma jujjuyawar juzu'i bayan rabuwa shima yasha banban da slag.

Sabili da haka, tsarin kawar da slag don cire biyun daban. Hatta tsarin wasu ƙazamtattun haske ya fi rikitarwa, kuma manyan sigogin fasahar aiki suma sun banbanta.

Tsabtace slag mai tsabtacewaAn tsarkake bagade da kayan aikin slagging da ake amfani da shi a masana'antar takarda.

Siffar ita ce mazugi tare da kusurwa mai kusurwa kusan digiri 8 ~ 13. An yi shi ne da bakin karfe, roba mai tauri ko baƙin ƙarfe wanda aka yi wa layi da filastik filastik na polyethylene.

Bangon ciki yana da santsi da tsabta, mai jurewa, mai juriya, mai jurewa da lahani, kuma baya nakasawa a yanayin zafin 40 ~ 60 ℃.

Ana amfani da motsi na Eddy don cire ƙazantar nauyi.Wanda ya dace da cire slag ya fi na eddy na yanzu slag remover, wanda zai iya rage ƙimar matakin ƙura na ɓangaren litattafan almara.

Kuma zai iya kasancewa cikin lada ko layuka masu layi daya, ana iya zaɓar wutsiya a cikin sashe, don rage ɓarnar ɓarkewar ɓangaren litattafan almara.


Post lokaci: Dec-10-2020